Home Audios Je Bado Unatumia App Yetu ya Zamani?

Je Bado Unatumia App Yetu ya Zamani?

Kwa wale wapenzi wa Website yetu ya Burudani, Tunapenda Kuwataarifu kuwa Tuna App Yetu Mpya ,, Hivyo Basi futa App Ya ZAMANI harafu Pakua / DOWNLOAD hii Mpyaa.:

1: Kama Hutumii App Basi tunakuomba Upakue App yetu Ili uweze Kupakua Nyimbo Mpya kirahisi na pia Utapata Taarifa kila wimbo Mpya unapotufikia.

PAKUA APP YETU MPYA HAPA

Tunaomba Radhi Kwa Usumbufu Uliojitokeza, Tunathamini sana Uwepo wako wewe Mtembeleaji Wetu.

 Asante.