Home News Tangazi Nasi Sasa Uwafikie Maelfu ya Watembeleaji Wetu

Tangazi Nasi Sasa Uwafikie Maelfu ya Watembeleaji Wetu

Tunapenda Kukutaarifu Wewe ambaye Unapenda Kuweka Tangazo Lako Katika Website Yetu kuwa Sasa Nafasi Za Kuweka Matangazo Zinapatikana.

Website Yetu inapokea Watembeleaji Zaidi ya Milioni 6 Kila Mwezi, Ni nafasi Yako sasa Kutangaza na Sisi.

 

Yinga Media ni Miongoni Mwa Website Pendwa zaidi za Burudani Nchini Tanzania.,

 

Karibu.

Kwa Mawasiliano Zaidi Waweza Kutupata Kwa Njia Zifuatazo.

Email:  [email protected]

Mobile: +255744265935

Drop Your Comment Here