Home News Raha ya 1XBET unabet hadi Ligi Kuu Bara (Jaribu Leo)

Raha ya 1XBET unabet hadi Ligi Kuu Bara (Jaribu Leo)

Unataka nini Mtanzania? Tayari Kampuni yako Pendwa ya 1XBET wamekurahisishia Zaidi.

Sasa unaweza KUBET hata Ligi ya Nyumbani TPL (Tanzania Premier League).

BET Ligi Kuu Bara Ukiwa na 1XBET pekee, hakuna Kwingine. Utakosaje wakati Timu unazijua?

Leo Mechi Nne (4) Uwanjani Jaribu Bahati Yako.

Kama Huna Akaunti

Bofya Maandishi hapa http://bit.ly/2z3g2km

Promo code 1x_11231

Nchi jaza Tanzania Curency Tzs.

Baada ya Kujiunga Bonyeza “SPORTS” kisha nenda “FOOTBALL” Chagua “Tanzania Ligi kuu Bara”

Tufuate whatsApp Kwa tips za Uhakika na msaada kwa wateja link hapa chini

https://chat.whatsapp.com/HS6Yue71q3YDJqpxQ9SRLE

Drop Your Comment Here